Sáng ngày 11/12/2019 trường THPT Hoài Đức A tổ chức hội nghị phổ biến sáng kiến kinh nghiệm.Tại hội nghị các sáng kiến kinh nghiệm tiêu biểu đạt giải đã được phổ biến sinh động cuốn hút và ý nghĩa.Từng ánh mắt chăm chú dõi theo phần trình bày của các báo cáo viên. Sau đó là phần thảo luận. Các ý kiến góp ý được đưa ra bàn luận sôi nổi khiến buổi hội thảo thêm ý nghĩa.
Hội nghị phổ biến sáng kiến kinh nghiệm là một hoạt động chuyên môn ý nghĩa góp phần nâng cao chất lượng giảng dạy và học tập.
Một số hình ảnh tại Hội nghị:
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://848671ec5d.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thpthoaiduca/admin/2019_12/skkn3_121220199.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://848671ec5d.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thpthoaiduca/admin/2019_12/skkn2_121220199.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://848671ec5d.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thpthoaiduca/admin/2019_12/skkn1_121220199.jpg?w=900)